|
องค์การบริหารส่วนตำบลดอนสักได้เข้าร่วมกิจกรรมวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2556 |
![](images/6290.gif) |
องค์การบริหารส่วนตำบลดอนสัก เข้ากิจกรรม ในวันที่ 5 ธันวาคม 2556 โดยมีนายก คณะผู้บริหารและพนักงานลูกจ้าง ร่วมถวายพุ่มเครื่องราชสักการะและจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมหรรษา ณ สนามพระกิตติมงพิพัฒน์ |
|
|
|